WEBSITE CỦA TRƯỜNG: HTTP://THPTBACYENTHANH.EDU.VN
CHÀOMỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN HỌC SINH TRƯỜNG THPT BẮC YÊN THÀNH - NGHỆ AN
--------------------------------------------------------------------------

- Mời bạn đăng nhập (Bạn đã đăng ký)
- Mời bạn đăng ký (Bạn chưa đăng ký)

Hỗ trợ diễn đàn trực tuyến:
------------------------------
Yahoo: xuanquang2805
Email : quangdx.it@gmail.com

Cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn trường THPT Bắc Yên Thành, Chúc bạn có những giây phút thư giản và có nhiều điều thú vị khi tham gia diễn đàn.

CHÀOMỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN HỌC SINH TRƯỜNG THPT BẮC YÊN THÀNH - NGHỆ AN
--------------------------------------------------------------------------

- Mời bạn đăng nhập (Bạn đã đăng ký)
- Mời bạn đăng ký (Bạn chưa đăng ký)

Hỗ trợ diễn đàn trực tuyến:
------------------------------
Yahoo: xuanquang2805
Email : quangdx.it@gmail.com

Cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn trường THPT Bắc Yên Thành, Chúc bạn có những giây phút thư giản và có nhiều điều thú vị khi tham gia diễn đàn.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CÁC BẠN THAM GIA VAO WEBSITE CỦA TRƯỜNG NHÉ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Game Kim cương phiêu lưu - Hoà mình vào thế giới thần thoại Hy Lạp

Go down 
Tác giảThông điệp
hantt1
Member
Member

Game Kim cương phiêu lưu - Hoà mình vào thế giới thần thoại Hy Lạp Empty
Bài gửiTiêu đề: Game Kim cương phiêu lưu - Hoà mình vào thế giới thần thoại Hy Lạp   Game Kim cương phiêu lưu - Hoà mình vào thế giới thần thoại Hy Lạp EmptyTue Apr 09, 2013 4:20 pm

Game Kim cương phiêu lưu - Hoà mình vào thế giới thần thoại Hy Lạp Banner480x235140313-073933

Lấy cốt truyện về những người anh hùng Hy Lạp cổ đại đi chiến đấu chống lại những con quái vật cực kỳ hung hãn bảo vệ sự bình yên cho dân lành. “Kim cương phiêu lưu” đã xây dựng lên 1 bản anh hùng ca hào hùng đầy sôi động về những cuộc chiến không khoan nhượng giữa người anh hùng vĩ đại Leonidas sát cánh cùng Tướng quân huyền thoại Odysseus, Phù thủy quyền năng Baba Yaga và Thuật sĩ tài ba Barbara chống lại những con quái vật truyền thuyết: Chó 3 đầu Cerberus – quái vật canh cửa địa ngục cực kỳ hung hãn, người rắn Medusa với 2 con mắt hóa đá cực kỳ đáng sợ, Rồng nhiều đầu Hydra với khả năng hồi sinh và mang trong mình dòng máu cực độc, Chimera quái vật 3 đầu với khả năng thổi ra ngọn lửa địa ngục thiêu đốt vạn vật và đặc việt là vua của các loài quái vật Typhon với sức mạnh hủy diệt - kẻ luôn luôn phá hủy mọi thứ cản đường nó.
Xen kẽ với những trận chiến không khoan nhượng giữa những người anh hùng và những con quái vật hung bạo, người chơi còn được tham gia vào những chuyến phiêu lưu vô cùng bí ẩn nhưng thú vị. Và kết thúc những chuyến phiêu lưu hấp dẫn này là những phần thưởng cũng vô cùng có giá trị vì vậy người chơi không nên bỏ qua chúng.
Ngoài ra để hỗ trợ cho người chơi, game đã trang bị cho người chơi 1 hệ thống đồ đạc và phần thưởng đồ sộ tặng kèm mỗi khi người chơi đạt đến những đẳng cấp nhất định. Và khi đạt đến mốc nào đó người chơi sẽ được chuyển đổi đẳng cấp lên 1 tầm cao mới. Và khi đó người chơi sẽ nhận được những phần thưởng cực kỳ có giá trị nhà phát hành game.
Trận chiến mới chỉ bắt đầu và liệu những người anh hùng của chúng ta có chiến thắng được những con quái vật đầy hung hãn hay dân chúng Hy Lạp từ Seriphos cho đến Sparta lại tiếp tục sống trong cảnh chiến tranh loạn lạc và lầm than. Hãy nhập vai vào những người anh hùng và trở thành “Huyền thoại bất tử” của “Kim cương phiêu lưu” nào !!!

Game Kim cương phiêu lưu - Hoà mình vào thế giới thần thoại Hy Lạp Screenshot_2013-03-15-11-18-50150313-023213 Game Kim cương phiêu lưu - Hoà mình vào thế giới thần thoại Hy Lạp Screenshot_2013-03-15-11-20-44150313-023213
Download game miễn phí tại đây.

Game Kim cương phiêu lưu - Hoà mình vào thế giới thần thoại Hy Lạp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» GAME CHO ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG, TRÚNG THƯỞNG LỚN
» Sự đột phá trong giới Game Mu hiện nay "MU Truyền kỳ" ra mắt alpha test trong tháng 8
» Thế giới game mobile với hàng trăm mobile game miễn phí.
» 'Mu Thời Thế’ SS5 thế giới Game dành cho bạn
» Giới thiệu 5 game Android việt chơi hay và tải miễn phí !