WEBSITE CỦA TRƯỜNG: HTTP://THPTBACYENTHANH.EDU.VN
CHÀOMỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN HỌC SINH TRƯỜNG THPT BẮC YÊN THÀNH - NGHỆ AN
--------------------------------------------------------------------------

- Mời bạn đăng nhập (Bạn đã đăng ký)
- Mời bạn đăng ký (Bạn chưa đăng ký)

Hỗ trợ diễn đàn trực tuyến:
------------------------------
Yahoo: xuanquang2805
Email : quangdx.it@gmail.com

Cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn trường THPT Bắc Yên Thành, Chúc bạn có những giây phút thư giản và có nhiều điều thú vị khi tham gia diễn đàn.

CHÀOMỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN HỌC SINH TRƯỜNG THPT BẮC YÊN THÀNH - NGHỆ AN
--------------------------------------------------------------------------

- Mời bạn đăng nhập (Bạn đã đăng ký)
- Mời bạn đăng ký (Bạn chưa đăng ký)

Hỗ trợ diễn đàn trực tuyến:
------------------------------
Yahoo: xuanquang2805
Email : quangdx.it@gmail.com

Cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn trường THPT Bắc Yên Thành, Chúc bạn có những giây phút thư giản và có nhiều điều thú vị khi tham gia diễn đàn.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CÁC BẠN THAM GIA VAO WEBSITE CỦA TRƯỜNG NHÉ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

««--§ửi…ѧười…AѶ-¶…Ñợ…çả…çuộç…Đờî--»»

Go down 
Tác giảThông điệp
CandyLv_a15
Member
Member
CandyLv_a15

««--§ửi…ѧười…AѶ-¶…Ñợ…çả…çuộç…Đờî--»»  Empty
Bài gửiTiêu đề: ««--§ửi…ѧười…AѶ-¶…Ñợ…çả…çuộç…Đờî--»»    ««--§ửi…ѧười…AѶ-¶…Ñợ…çả…çuộç…Đờî--»»  EmptySun Mar 20, 2011 11:00 am

†ììѶ-¶ î€û ┬║=║iêÑ ¯i""¶-¶âÑ
Đời ngăn mình hai đứa phải hai phương,
Khoảng cách là đại Dương là bầu Trời rộng lớn!
Để đôi lúc ngay cả điều ước.......
Được bên nhau củng thấy khó vô cùng!
(¯`v´¯)Huyền.Linh(¯`v´¯)
Anh nhớ Em Chỉ biết Nhớ vậy thôy
ßởi khoảng cách bao la aNh là sao đắp nổi
Chỉ biết lặng im Nghe tiếng lòng thầm gọi...
Phải hoán đổi làm (*) anh mới đc bên Em???
Send To My Lover!
Củng hông biết từ khi nào aNh lại có cảm giác đó! Cảm giác mà từ trước đến giờ aNh chưa bao giờ cảm nhận đc! Dấu trong lòng mãi rồi cuối cùng củng phải bộc lộ ra!
Anh viết Blog này không muốn chứng tỏ một điều gì cả,aNh chỉ mong Em hiểu aNh và biết một điều thật giản dị..........Anh Iêu Em!..!..! iÊu nhiều lắm! ! ! Iêu bằng cả :"*v*": aNh!
Tình iêu là một thứ ji` đó anh củng như bao người khác không thể định nghĩa đc,mà chỉ có thể cảm nhận đc.Anh vẩn nghe " Đời " gọi Yêu là Duyên nợ,có người lại cho rằng chuyện tình cảm là do Ông Trời sắp đặt.Nhưng aNh không nghĩ như vậy! Nếu gọi yêu là Duyên nợ thỳ chẳng wa tình cảm củng chỉ là một " thứ " buôn đy bán lại hay để cho người ta trả nợ cho nhau!Còn nói nếu chuyện tình cảm là do Ông Trời sắp đặt thỳ hai người cần ji` phải tìm hiều nhau,đến một lúc nào đó Thần Tình Iêu chỉ cần dùng cây Đũa Thần gõ lên đầu vài cái " Cốc Cốc " vậy là 2 người đả có thể Chung sống với nhau! Nếu Như vậy thỳ còn ji` gọi là Tình Iêu nữa đúng hông Em? Nhửng cái đc gọi là " lãng mạn " trong tình iÊu sẽ chết!
Anh iÊu Em và aNh nói cho Em biết tình cảm of anh và rồi 2 chúng mình iÊu nhau! Tình iêu of aNh và Em là sự bắt gặp và rung động của hai :"*v*": .aNh iÊu Em! và Em là tất cả of cuộc đời aNh! Nếu bắt aNh phải xa Em chy bằng giết chết :"*v*": aNh!
Anh củng là một người bình thường như bao người khác!Biết iÊu,biết cảm nhận và củng có những lúc aNh yếu lòng trong chuyện tình cảm!rồi có lúc aNh có hành động thật " Stupid " ! Anh mong Em hiểu cho aNh! aNh iÊu eM nhiều ! Anh là một con người có nhiều khiếm khuyết nhưng aNh tin aNh sẻ không làm Em thất vọng! Tin aNh Em nhé! :-*
Bánh xe thời gian có thể làm mờ đy tất cả mọi thứ nhưng aNh Tin chắc Tình iÊu aNh dành cho Em sẽ hông phai nhạt theo thời gian mà càng ngày nó càng sâu đậm hơn! Anh không dám So sánh Tình iêu of anh dành cho Em như Tình cảm of Lương Sơn ßá dánh cho Chúc aNh Đài hay tình iÊu và niềm Tin of Ngưu Lang dành cho Chúc Nữ ,nhưng anh tin chắc aNnh cũng có thể làm đc nhửng ji` tương tự!Nếu Em không còn trên đời nay nửa Thỳ anh Nguyện cùng em wa bên kia thế giới để chắm sóc cho Em!anh sẽ không để Em phải cô đơn một mình! Anh iÊu Em nhiều lắm! Em là tất cả of Anh! Là niềm Tin,là sưc mạnh of aNh! Nếu Một người sống mà không có Niềm tin,không có sức mạnh thỳ sống còn có ý nghĩa ji` nửa đúng hông Em! vậy nÊn thiếu Em anh chỉ biết chọn lựa cái chết thôi! Anh sẽ không sống nếu trên đời này chỷ còn mình aNh!
Anh nhớ Em! Nhớ Nhiều lắm! Trong này bây giờ đag là mùa Mưa Em ak!Mưa nhiều và Mưa lớn lắm!Anh củng hông biết là aNh iÊu hay ghét Mưa nửa,Mưa làm aNh nhớ Em!Anh cảm thấy thật may mắn và hạnh phúc vì iÊu Em và đc Em iÊu!nhiều khi nhớ Em nc mắt aNh nó cứ ứa ra,aNh hông biết phải làm gì và làm ntn nửa,cứ nghĩ giờ này ai đang che chở cho Em,Em có khóc vì nhớ Anh như ngày đầu chúng mình iÊu nhau mà phải xa nhau nửa hông?rồi hông biết nhửng lúc Em ốm ngoài Papa vs Mama ra ai chăm sóc cho Em?Chỉ nghĩ đến như vậy là nước mắt Anh nó rơi nhiều lắm rồi!Anh nhỚ Em! Nhớ nhiều lắm! Dường như nổi nhỚ Em nó muốn giết chết aNh!aNh không thể làm gì đc,ở nơi đâu anh củng thấy Em,nghe tiếng Em cười nói! Anh phải làm......Anh phải làm sao đây Em ???
Nếu có một điều ước Anh chỉ ước aNh đc ở bên iÊu Em,chăm sóc và bảo vệ cho Em suốt đời!Dù sau này có chuyện ji` xảy ra thỳ aNh vẩn luôn ở cạnh Em! Có lẽ những người khác luôn đặt vấn đề Tài Chính lên hàng đầu nhưng aNh thỳ không như vậy! Anh khao khát có một tình iêu đẹp và một gđ hạnh fuc'!!! Giờ aNh chưa thể ở bên để chăm sóc bảo vệ Em đc,hiểu cho aNh em nhá!anh củng ßuồn lắm ,yêu Em mà hông chăm sóc cho Em đc còn làm Em rơi biết bao nước mắt! Anh xin lỗi nhé! :-* Anh hứa vs Em dù có đy đâu thỳ aNh củng sẻ trở về vs Em!Em là bến đỗ of aNh! Giờ cuộc sống of aNh còn phụ thuộc vào Papa và Mama nên anh củng không dám làm cho Papa vs Mama buồn,nếu vì một lý do ji` đó mà aNh phải wa BaLan vs Anh Trai aNh thỳ tình cảm of aNh dành cho Em vẩn không bao giờ thay đổi cả!Hứa vs Em anh sẽ way về! Chờ aNh ßà xã nhé! Nếu thiếu Em aNh củng hông muốn sống nửa muk! :"*v*": Do You Know That You are all Of MyLife? :"*v*": Anh Iêu Em!
Mai Linh of aNh! :-* Bên cạnh Em luôn có Anh!đừng buồn và khóc nhiều nửa Em nhé! anh
không thể ở bên để chăm sóc cho Em đc nhưng aNh sẽ dùng hơi ấm of :"*v*": sưởi ấm cho eM!:-* "Những lúc Em buồn anh đến bên cạnh muốn cho Em bờ vai,lúc Em buồn aNh tự trách mình chẳng che chở đc Em!Những lúc Em cười aNh bổng iêu đời thấy thương Em nhiều hơn!Ước mong thời gian sẽ đứng lại ngay khoảnh khắc này đây.Chỉ cần đc thấy Em cười vui.thấy em bình iên là mọi buồn đau,mọi lo toan cuộc sống như dần tan biến!Điều aNh mong ước thật giản đơn,ước mong ngày sau dù đời buồn đau mình luôn sẽ gần nhau! Hạnh phúc xa vời vs biết bao người vs riêng aNh thỳ không bởi aNh biết rằng aNh luôn có Em cùng sẻ chia ßuồn vui...Anh mỉm cười vì aNh biết rằng: Hạnh phúc của aNh chính là Em!!.Rồi thời jan sẽ trôi,dòng đời sẽ đổi thay nhưng tình iÊu anh đả trao sẽ không bao giờ thay đổi! " Tin anh ßà xã nhé :-* (¯`v´¯) Anh
iÊu Em Bằng Cả Trái Tim aNh (¯`v´¯)
" Lòng aNh nhớ Đến Em! Cả Trong mơ còn thức "
Ngày mai nếu Lúc thức dậy mà aNh thấy Em bên cạnh thỳ anh sẽ nắm lấy cánh tay hoài không buông,Anh siết chặt tay Em và ôm lấy Em dịu dàng để cho mình hông còn phải xa nhau ngày nào nữa!Cầu chúc Cho Em mọi điều tốt đẹp nhất!
Lạy Chúa Cho Kon iÊu Mai Linh Của Kon
Từ bây giờ và mãi mãi về sau!
(¯`v´¯)¶=¶µ†"ềⁿ.╘↑ñ¶=¶(¯`v´¯)
http://me.zing.vn/huyenpv1990/home

««--§ửi…ѧười…AѶ-¶…Ñợ…çả…çuộç…Đờî--»»
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» MU Hai lua update - cuoc chien gia toc SS6 Episode 0 !!!
» MU Hai lua update - cuoc chien gia toc SS6 Episode 0 !!!
» MU Hai lúa - Update cuộc chiến gia tộc Season 6 Episode 0 !!!
» Mu Hoàng Gia - Season 5 Full - Cuộc Chiến Đế Vương
» [Game mobile new] Space war cuộc chiến giữa các vì sao